Kế toán và thuế - Luật Việt Tín
Hóa đơn tự in phải được đăng ký lưu hành
Xem thêm

Hỏi về hoá Đơn GTGT bỏ sót tháng trước

Dạ Xin cho em hỏi? Hoá đơn bỏ xót của tháng 2/2014 thì mình kê khai vào tháng 3/2014 bình thường hay phải kê khai bổ sung vào tháng 2/2014 ạ. Xin tư vấn dùm em Chúng tôi xin trả lời như sau Tại Khoản 7 Điều 14 Thông tư số 06/2012/TT-BTC ngày 11/01/2012 của […]